อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Closure Splice 24 Core Outdoor (D)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: CS-24C-D
  • รหัส: 000696
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8888 ครั้ง
    • ฿590

      ฿550


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างดี แบบ เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก หรือจุดสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 24Core หรือ 12Core 2 เส้น ตัวอุปกรณ์ผลิตด้วยวัสดุ PE อย่างดี ออกแบบมาให้มียางกันน้ำโดยรอบ สามารถป้องกันน้ำเข้าใด้ 100% แม้จะถอดเข้าออกหลายครั้ง ซึ่งจะดีกว่ารุ่นที่ใช้ยางมะตอยเป็นตัวผสานรอย


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Closure 24 Core = 1 ตัว
    2. สลิปสไปรท์ 3mm = 24 ชิ้น
    3. จุกสำหรับอุดรู (กรณีใช้สายเส้นเดียว) = 2 อัน
    4. เหล็กยึด = 2 อัน
    5. เทปพันสายไฟ 10 เมตร = 1 มั้วน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿100 ฿90

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿30 ฿20

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿20 ฿13

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿55 ฿50

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿30 ฿25

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    SFP Module SM Link / 1.25G / LC / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,550 ฿1,190

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿30 ฿25

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด..

    ฿3,700 ฿3,500

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿1,050 ฿950

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿420 ฿380

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿190 ฿170

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนา..

    ฿600 ฿500

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด