จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงโดม)

  • รุ่น: GJS-DO13
  • รหัส: 990
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2554 ครั้ง
    • ฿850
    • ฿750


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Fiber Dome Splice Closure Outdoor 12 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุปกรณ์ที่เราคุ้นตากันดีครับ มักอยูบริเวณต้นเสาไฟฟ้า มันคืออุปกรณ์ที่ใช้สำหรับจัดเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก (รอยต่อที่สไปรท์ด้วยเครื่อง) CLOSURE รุ่นนี้เหมาะกับการใช้งานแบบภานนอก รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกขาเข้า 2 เส้น แลลออกได้ 2 เส้นตามรูปนะครับ

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Closure 12 Core ทรงโดม = 1 ตัว
    2. สลิปสไปรท์ 3mm = 12 ชิ้น
    3. จุกสำหรับอุดรู = 4 อัน
    4. เหล็กยึดทรงตัวยู พร้อมขารับ = 1 อัน
    5. เทปพันสายไฟ 10 เมตร = 1 มั้วน
    6. กาวขี้หมา = 1 ก้อน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสา..

    ฿230 ฿220

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสายวัสดุพลาสติกแข็ง (แบบกลม)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสายวัสดุพลาสติกแข็ง (แบบกลม)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจา..

    ฿7 ฿6

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด..

    ฿100 ฿95

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

    ฿25 ฿20

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

    ฿20 ฿15

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชน..

    ฿45 ฿35

    FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 4..

    ฿850 ฿750

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็น..

    ฿450 ฿400

    Tags : closure, splice, fiber, optic, core, , CLOSURE, SPLICE, (ทรงโดม), ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด