สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-2KM-1C-F
  • รหัส: 000670
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9077

    • ฿4,100


    • ฿4,100 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ Owire รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีไฟเบอร์กลาสฝังภายใน (FRPx2) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบฟั่นเกลียว (stranded)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย2,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม OWIRE 1C SM [ROUND] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม OWIRE 1C SM [ROUND] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิ..

    ฿1 ฿2 ไม่รวมภาษี 7% ฿1

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/AP..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,650 ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    Tags : , owire, , core, สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, 2000, เมตร, (มีสลิง), สายม้วนมีสลิง 1 CORE, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด