อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-1F-2KM
  • รหัส: 000521
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5427 ครั้ง
  • ฿5,000
  • ฿4,900


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สายไฟเบอร์ออฟติก, สายใยแก้วนำแสง 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีไฟเบอร์กลาสฝังภายใน (FRPx2) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบมาก ผนวกกับกระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานด้วยเครื่องจักรอันทันสมัยจากโรงงาน OWIRE จึงมั่นใจคุณภาพของสินค้าได้อย่างแน่นอนครับ

GJYXFCH-1F-2KM
แบรนด์OWIRE
ชนิดสาย (SM,MM)SM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย2,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้45 กิโลกรัม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผล..

฿5,000 ฿4,700

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/A..

฿1,100 ฿990

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿1,250 ฿1,150

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX LC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน..

฿270 ฿250

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,300 ฿1,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿850 ฿800

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (5 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภ..

฿110 ฿100

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

฿130 ฿120

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3,10,20 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Tags : , owire, 1core, drop, , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, ม้วน, 2000, มีสลิง, ftth drop 1Core | 1-2km, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด