อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-20001C-F
  • รหัส: 000670
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 8841 ครั้ง
    • ฿4,500

      ฿4,100


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ Owire รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีไฟเบอร์กลาสฝังภายใน (FRPx2) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย2,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,200 ฿2,100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (10M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿180 ฿150

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿110 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿160 ฿150

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,300 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด