อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-1F-2KM
  • รหัส: 000521
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5018 ครั้ง
  • ฿5,500
  • ฿5,000


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก, สายใยแก้วนำแสง 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีไฟเบอร์กลาสฝังภายใน (FRPx2) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบมาก ผนวกกับกระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานด้วยเครื่องจักรอันทันสมัยจากโรงงาน OWIRE จึงมั่นใจคุณภาพของสินค้าได้อย่างแน่นอนครับ

GJYXFCH-1F-2KM
แบรนด์OWIRE
ชนิดสาย (SM,MM)SM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์1F/1C
สีไฟเบอร์สีฟ้า
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย2,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้45 กิโลกรัม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก, สายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายไม่เกิน 2,000 เมตร

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก, สายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายไม่เกิน 2,000 เมตร

ขาตั้งม้วนสายไฟเบอร์ออฟติก, สายกล้องวงจรปิด, สายไฟ และสายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายข..

฿690 ฿650

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT Optical Fiber ผล..

฿5,000 ฿4,700

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับภายใน สีขาว 1Core ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายนอกและภ..

฿2,500 ฿2,400

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (Fig.8) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿2 ฿1

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1Core (1 คอร์) Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJY..

฿2,700 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบร์นของทางร้าน SDT Optic..

฿2,700 ฿2,400

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-1004 แบบมีโลหะหรือเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿10 ฿8

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

Tags : owire, 1core, drop, , , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, ม้วน, 2000, เมตร, มีสลิง, ftth drop 1Core | 1-2km, ftth drop 1Core | 1-2km สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง ftth drop 1Core | 1-2km


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด