จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GYXTW-4B1
  • รหัส: 000535
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 16124
    • ฿8,000
    • ฿7,500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายไฟเบอร์ออฟติก Armored (GYXTW) Single Mode 4 Core ความยาว 1000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอก มีเส้นลวดขนาบทั้ง 2 ข้างภายใต้เปลือกหุ้ม รองรับแรงดึงสูง และมีปลอกโลหะหุ้มอยู่ใต้ Jacket โดยรอบ สามารถเดินสายฝังดินได้โดยไม่ต้องร้อยท่อใดๆได้ เป็นที่มาของชื่อ (Armored) และยังป้องกันการกัดแทะของหนูหรือกระรอกได้เป็นอย่างดี เหมาะสำหรับเดินในพื้นที่เสี่ยงต่อการกัดของสัตว์เหล่านั้น สายจะเป็นแบบแข็งเหมาะสำหรับการนำมาเป็นสายเมนหลัก เทคโนโลยีการผลิตโดยเครื่องจักรโรงงานที่ทันสมัย มีมาตรฐานการผลิตสูงทุกขั้นตอน รับรองว่าไม่มีการผิดพลาดจากการผลิตแน่นอน รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ที่เป็นแบบ Single Mode (ซิงเกิ้ลโหมด) เช่น การนำไปใช้งานด้านเครือข่ายระบบอินเตอร์เน็ต Ftth, Fttx, Ftto, Fttb หรือระบบกล้องวงจรปิด cctv และอื่นๆอีกมากมายหลายอย่าง


    GYXTW-4B1
    ชนิดสายSM (9/125)
    ประเภทสายอาร์มเมอร์+Steelx2
    ความยาวสาย1,000 เมตร
    วัสดุเปลือกหุ้ม (Jacket)PE
    การลดทอนสัญญาณ (ต่อกิโลเมตร)≤0.322@1310nm / 0.207@1550nm
    ขนาดของสาย6.6 มิลลิเมตร
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G652D
    สเปคสินค้า
    ดาวน์โหลด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

    ฿1,390 ฿1,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ความยาว 2,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับ..

    ฿5,200 ฿4,900

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

    ฿120 ฿100

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

    ฿80 ฿70

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหั..

    ฿750 ฿650

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

    ฿80 ฿70

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC Connector ทั้ง ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

    ฿7,200 ฿6,900

    Tags : , owire, armored, gyxtw, สายไฟเบอร์ออฟติก, 1000, (ARMORED), gyxtw 4-12 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด