อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-300M-6C-F
  • รหัส: 000636
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 11451

    ฿1,350


  • ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 300 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงแบบฟั่นเกลียว (stranded) ตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบฟั่นเกลียว (stranded)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์6F/6C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125µm
ความยาว300 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OW..

฿1,850 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/125) ยี..

฿3,400 ฿3,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,400

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OW..

฿1,550 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้..

฿1,000 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single..

฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 100 เมตร พร้..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿990 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿990

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น