satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-6-300M
  • รหัส: 000636
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9197

    • ฿1,650


    • ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 300 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์6F/6C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125µm
    ความยาว300 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,250 ฿2,350

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/12..

    ฿3,900 ฿4,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,900 ฿2,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿6,900 ฿7,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,900 ฿3,150

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520

    PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

    ฿42 ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35

    Tags : owire, , , core, สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, เมตร, (มีสลิง), สายไฟเบอร์ออฟติก, สายมั้วนมีสลิง 6 CORE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด