จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 1500 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OW-15001C-F
  • รหัส: 001260
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 863 ครั้ง
    • ฿3,200
    • ฿3,100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core 1500 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv)


    OW-15001C-F
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
     แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
     จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย1500 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    น้ำหนักสายรวมโลไม้35 กิโลกรัม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX ST-ST/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310n..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (30 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ..

    ฿270 ฿250

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

    ฿170 ฿160

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Con..

    ฿80 ฿70

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE SC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿2,600 ฿2,500

    คำค้นหา : , owire, core, , ftth, drop, สายไฟเบอร์ออฟติก, ม้วน, 1500, มีสลิง, ftth drop 1 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด