OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (2KM)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: ODZE-2KM (FC)
  • รหัส: 000997
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4656

    • ฿3,500


    • ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว FC/UPC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูม..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿950 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    POWER METER วัดแสงไฟเบอร์ออฟติก (-70)-(+10) dBm

    POWER METER วัดแสงไฟเบอร์ออฟติก (-70)-(+10) dBm

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเ..

    ฿690 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿690

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรสำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหร..

    ฿130 ฿140 ไม่รวมภาษี 7% ฿130

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 10mW หรือป..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿150 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Op..

    ฿1,290 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,290

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    PON POWER METER COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    PON POWER METER COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

    ฿3,200 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    Tags : otdr, launch, cable, , komshine, OTDR, LAUNCH, CABLE, FC/UPC, (2KM), เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, สายดัมมี่

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด