อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: SC-AU-1KM
  • รหัส: 001172
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2847 ครั้ง
    • ฿3,000

      ฿2,800


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว SC/UPC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่ว..

    ฿3,000 ฿2,800

    Closure Splice Dome 48 Core Outdoor

    Closure Splice Dome 48 Core Outdoor

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿750 ฿590

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿360 ฿340

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿2,000 ฿2,000

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือท..

    ฿290 ฿250

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,950 ฿1,600

    Snap IN Plate Link UF-2166 3SC DX MM

    Snap IN Plate Link UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 ..

    ฿250 ฿170

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿190 ฿160

    Snap IN Plate Link UF-2144SM 6ST WDM

    Snap IN Plate Link UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿290 ฿220

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿690 ฿650

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด