อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: SC-AU-1KM
  • รหัส: 001172
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 213
  • ฿3,000
  • ฿2,800


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

** หัว SC/UPC-SC/APC

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำล..

฿3,000 ฿2,800

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail) เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด..

฿50 ฿45

SNAP IN ADAPTER-PLATE 8 SC/UPC WDM / 8 CORE FIBER

SNAP IN ADAPTER-PLATE 8 SC/UPC WDM / 8 CORE FIBER

Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

฿250 ฿200

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

อุปกรณ์สำหรับปล่อยแสงเพื่อทำการทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร VFL, Light Source Fiber Optic ก..

฿950 ฿820

แคล้มยึดสายสลิงสำหรับสายดรอปวายด์ทุกชนิด (Drop Wire Clamp)

แคล้มยึดสายสลิงสำหรับสายดรอปวายด์ทุกชนิด (Drop Wire Clamp)

อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

฿10 ฿7

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE (ตัวเล็ก)

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE (ตัวเล็ก)

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ ตัวถาดผลิตจากพลาสติกสีค..

฿45 ฿40

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM (WDM)

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM (WDM)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

฿3,900 ฿3,600

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

฿2,750 ฿2,650

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง..

฿800 ฿750

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Light Source)

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Light Source)

Optical Laser Light Source คืออุปกรณ์เครื่องมือที่ใช้เป็นตัวปล่อยความยาวคลื่นแสง 1310nm และ 1550nm ส..

฿3,200 ฿2,950

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 CORE สามารถรองรับได้ถึง 48 Core เมื่อใช้ Adapter..

฿1,290 ฿1,150

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

฿3,000 ฿2,800

Tags : komshine, , single, , สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC-SC/APC, (1KM), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, สายดัมมี่


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด