จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1/4
  • รหัส: 000918
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8838

    • ฿1,300


    • ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7%



    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 4 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก เหมาะกับการเชื่อมโยงลิ้งระยะไกลเกินที่สายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode 2 Core


    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km 


    ความยาวคลื่นแสงA/B-1310/1310nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN1X4 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps.
    FIBER SPEED155Mbps.
    ชนิดหัวSC (Duplex)
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter DX 10/100M 1 พอร์ท = 1 ตัว
    2. Media Converter DX 10/100M 4 Port = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿650 ฿670 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    Full Set 10/100Mbps Induatrial Grade Fiber Media C..

    ฿1,650 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X8 PORT

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับร..

    ฿1,700 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,590 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,590

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK CVT-08 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK CVT-08 20KM

    10/100Mbps Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น..

    ฿490 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,490 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,850 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    Tags : media, converter, 100m, duplex, 100mbps, MEDIA, CONVERTER, 10/100M, DUPLEX, MEDIA CONVERTER, 10/100Mbps

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น