อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-20-1/8
  • รหัส: 000082
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • ผู้เข้าชม: 3624 ครั้ง
  • ฿2,100
  • ฿1,950


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 8 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode และ 2 กิโลเมตรด้วยสายแบบ Multi-mode

** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

คุณสมบัติ

จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 8 พอร์ท
ความเร็วพอร์ทแลน
GIGABIT
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC (DUPLEX)
รองรับระยะทาง
20KM@SM / 2KM@MM
ใช้แรงดันไฟ 
5V/2A (DC)
อุณหภูมิในการทำงาน
0-50 องศาเซลเซียส

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit Duplex 1 Port จำนวน 1 ตัว
2. Media Converter Gigabit Duplex 8 Port จำนวน 1 ตัว
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น POE-1004-G-1S (WDM)

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT รุ่น POE-1004-G-1S (WDM)

Fiber Optic Poe Switch 4 Port (1x4) รุ่น ET-POE-1004-G-1S ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. (GIGABIT) สำ..

฿2,350 ฿2,290

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880EIS-20-1/8 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880EIS-20-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

฿1,750 ฿1,500

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,800 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 [แยกขาย] (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-3-1 [แยกขาย] (WDM)

Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

฿550 ฿450

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT FIBER POE SWITCH 8 PORT รุ่น POE-1008-G-1S (WDM)

GIGABIT FIBER POE SWITCH 8 PORT รุ่น POE-1008-G-1S (WDM)

Gigabit Fiber Poe Switch 8 Port (1x8) รุ่น ET-POE-1008-G-1S สำหรับกล้องวงจรปิด Ip-Camera ทุกยี่ห้อเห..

฿2,950 ฿2,750

SFP MODULE LC-DX+MEDIA/G+PATCH CORD LC-DX

SFP MODULE LC-DX+MEDIA/G+PATCH CORD LC-DX

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,200 ฿1,700

SFP MODULE LC-SX+MEDIA/G+PATCH CORD SC/LC-SX

SFP MODULE LC-SX+MEDIA/G+PATCH CORD SC/LC-SX

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿1,900 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-3-1/4 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-3-1/4 (WDM)

Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,450 ฿1,350

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

1.25G Media Converter Multi mode To Single mode เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด ..

฿1,750 ฿1,600

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single-mo..

฿1,250 ฿1,150

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-20-1/4 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-20-1/4 (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880S-20-1/8 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880S-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

฿1,950 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM 850nm [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Real..

฿1,300 ฿1,200

Tags : media, converter, fiber, gigabit, duplex, port, 880gis, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, PORT, รุ่น, 880GIS-20-1/8, (Duplex), fiber media converter, gigabit media converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด