จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X8 PORT

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-1008/1E-S
  • รหัส: 000911
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 9977

    • ฿1,950


    • ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7%



    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 8 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode และ 2 กิโลเมตรด้วยสายแบบ Multi-mode


    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km


    จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
    ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 8 พอร์ท
    ความเร็วพอร์ทแลน
    GIGABIT
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (DUPLEX)
    รองรับระยะทาง
    20KM@SM / 2KM@MM
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex 1 Port = 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit Duplex 8 Port = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK CVT-08 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK CVT-08 20KM

    10/100Mbps Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น..

    ฿490 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,850 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    Tags : gigabit, media, converter, duplex, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, DUPLEX, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น