satsdigital

EPON OLT L3 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: OLT-4EPON-1G-L3
  • รหัส: 000973
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5049

    • ฿14,500


    • ฿14,500 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    คู่มือการใช้งาน 3.99MB Download

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L3 (Lyer3) รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3 รองรับการแยกสายด้วย Plc Splitter สูงสุดที่ 1:64 รองรับ ONU สูงสุดที่ 256 ONU หากเราต้องการสร้างเครือข่าย Network ทีมีความเสถียรสูง ระบบที่เป็น Connection ลักษณะนี้ ก็เป็นทางเลือกที่น่าสนใจดีครับ ตัวอุปกรณ์สามารถเข้าคอนฟิกซ์การใช้งานผ่านเวบ GUI รองรับการใช้งานฟังซ์ชั่นต่างๆได้เต็มรูปแบบ

    ** ราคาไม่รวม SFP EPON

    คุณสมบัติ

    PON standard
    EPON IEEE802.3ah
    PON interface
    4*EPON SFP Ports (PX20+), Receiving sensitivity: ≤ -30dBm(Saturation Optical -6dBm)
    Power, Transmitting optical power: +2~+7dBm Transmission distance: 20KM
    Max splitting ratio1:64
    Speed
    Upstream 1.25G
    Downstream 1.25G
    Wavelength
    Tx1310, Rx 1490
    Uplink
    4*copper ethernet ports 10/100/1000M auto-negotiation
    4*GE SFP
    Backplane
    128Gbps
    MAC table
    32K
    Management Ports
    1*10/100BASE-T out-band port, 1*CONSOLE port
    Spanning Tree protocol
    Support IEEE 802.1d (STP), 802.1w (RSTP) spanning tree protocols
    ขนาดเครื่อง (สูง×กว้าง×ลึก)
    44x200x442 มม.

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿40 ฿45

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น LC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก FC เป็น LC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป  (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป (10 ชิ้น)

    ท่อหดกาวสำหรับหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดควา..

    ฿65 ฿70

    Tags : benet, epon, port, 4epon, EPON, BENET, PORT, BNT-OLT-4EPON-1G-L3, OLT & ONU

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด