อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

10/100M Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880IS-20-1 (A/B)
  • รหัส: 001043
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 2365 ครั้ง
  • ฿420
  • ฿390

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%



Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแลนที่ 100 Mbps


ET-880IS-20-1 (A/B)
ความยาวคลื่นแสงA 1310nm / B 1550nm
รองรับระยะทาง20KM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps.
Data Rate Fiber155Mbps.
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter 10/100 WDM = 1 ตัว
2. Adapter 5V/2A = 1 ตัว

รับประกัน 2 ปิ
อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Rack Mount Fiber Media Converter 14 Slot

Rack Mount Fiber Media Converter 14 Slot

Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหร..

฿1,950 ฿1,750

10/100M Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

10/100M Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Media Converter 1310nm duplex Single Mode และ Multi Mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps รุ่น ET-8..

฿1,150 ฿850

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์..

฿650 ฿620

Gigabit Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

Gigabit Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเต..

฿1,950 ฿1,800

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,200 ฿900

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

฿1,950 ฿1,700

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

฿1,300 ฿1,200

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1..

฿1,800 ฿1,700


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด