จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

DRY CONTACT 2 CHANNAL TO FIBER OPTIC

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: T/R2ZK
  • รหัส: 001383
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 189

    • ฿1,200


    • ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7%



    Dry Contact 2 Channal To Fiber Optic (24V Contact MAX) อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล เช่น Access Control , Fire Alarm, PIR, สัญญาณควบคุมจราจร หรือสัญญาณคำสั่งอื่นๆที่มีลักษณะคล้ายกัน โดยอุปกรณ์ Fiber Optic Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูง รองรับคำสั่งคู่สายเข้าและออก 2 ชุดด้วยกัน


    จำนวนพอร์ทรับส่งคำสัง
    ตัวส่ง 2 คู่ / ตัวรับ 2 คู่
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Dry Contact To Fiber 2 Channal A/B = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    Dry Contact 8 Channal To Fiber Optic (24V Contact ..

    ฿1,950 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    DRY CONTACT 4 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 4 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    Dry Contact 4 Channal To Fiber Optic (24V Contact ..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 16CH

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 16CH

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone + 2LAN เป็นอุป..

    ฿2,450 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,450

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿26

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Tags : contact, channal, fiber, optic, , modem, CONTACT, CHANNAL, FIBER, OPTIC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. MODEM

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น