satsdigital

MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1/4
  • รหัส: 000918
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7824 ครั้ง

    • ฿1,400


    • ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7%



    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 4 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก เหมาะกับการเชื่อมโยงลิ้งระยะไกลเกินที่สายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode


    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km

    คุณสมบัติ

    จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45)
    ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 4 พอร์ท
    ความเร็วพอร์ทแลน
    10/100 Mbps.
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    155Mbps. (duplex)
    รองรับระยะทาง
    20KM
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100M Duplex 1 Port = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100M Duplex 4 Port = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿550 ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น ET-880GS..

    ฿1,050 ฿1,250

    Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)

    Gigabit Media Converter แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500

    Rack Mount Fiber Media Converter 14 Slot

    Rack Mount Fiber Media Converter 14 Slot

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,750 ฿1,950

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿390 ฿420

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿620 ฿650

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด