MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1
  • รหัส: 000755
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10674

    • ฿750


    • ฿750 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงและรับส่งข้อมูล ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกเป็นแบบ SC-Connector เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100 Mbps. (กรณีที่อินเตอร์เน็ตเส้นนั้นๆมีการจัดการเรื่องของสปีด (Managed) ที่จำกัดให้วิ่งไม่เกิน 100 Mbps. ไม่จำเป็นต้องใช้แบบ Gigabit ก็ได้ครับ


    ความยาวคลื่นแสง1310nm
    รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps
    FIBER SPEED155 Mbps
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Duplex 10/100M = 2 ตัว 
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,750 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,400 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    GIGABIT MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น 950GS-20..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,620 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,620

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    Tags : media, converter, 100m, duplex, 100mb, MEDIA, CONVERTER, 10/100M, DUPLEX, MEDIA CONVERTER, 10/100Mb/s

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด