จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1
  • รหัส: 000755
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11548

    • ฿650


    • ฿650 ไม่รวมภาษี 7%



    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงและรับส่งข้อมูล ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกเป็นแบบ SC-Connector เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100 Mbps. (กรณีที่อินเตอร์เน็ตเส้นนั้นๆมีการจัดการเรื่องของสปีด (Managed) ที่จำกัดให้วิ่งไม่เกิน 100 Mbps. ไม่จำเป็นต้องใช้แบบ Gigabit ก็ได้ครับ


    ความยาวคลื่นแสง1310nm
    รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps
    FIBER SPEED155 Mbps
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Duplex 10/100M = 2 ตัว 
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X8 PORT

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับร..

    ฿1,700 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (แยกขาย)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,590 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,590

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK รุ่น CVT-08 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK รุ่น CVT-08 20KM

    10/100Mbps Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น..

    ฿490 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK รุ่น GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK รุ่น GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    Full Set 10/100Mbps Induatrial Grade Fiber Media C..

    ฿1,650 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    Tags : media, converter, 100m, duplex, 20km, 100mbps, 10/100M, MEDIA, CONVERTER, DUPLEX, 20KM, MEDIA CONVERTER, 10/100Mbps

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น