จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R4V (720P)
  • รหัส: 000054
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 4851
    • ฿2,300
    • ฿2,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P หรือ 1.3 ล้านพิกเซล ใช้ได้กับ สัญญาณภาพกล้องวงจรปิดหรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน ที่ระยะทางไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆโดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสงซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ Fc-Connector

    คุณสมบัติ

    ชนิดสายไฟเบอร์ออฟติกSingle Mode
    ระยะทางที่ทำงานได้10KM
    ความยาวคลื่นแสง1310nm/1550nm
    รองรับสัญญาณวิดีโอCVBS, AHD, TVI, CVI
    รองรับความละเอียดCVBS, 720P, 960P
    รองรับสัญญาณภาพก่อนเข้ามีเดีย (ตัวส่ง)500 เมตร
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC/UPC, FC/APC
    ทนต่อสัญญาณรบกวน70 dB.
    แรงดันไฟ+กระแส5V/2A

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Video Converter 4 Port/1.3 (Transmiter) = 1 ตัว
    2. Fiber Video Converter 4 Port/1.3 (Reciver) = 1 ตัว
    3. Adaptor 5V/2A = 2 ตัว

    ** รับประกัน 1 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    FTTH TERMINAL BOX 48 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 4..

    ฿850 ฿750

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้..

    ฿1,800 ฿1,650

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider Bar เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด 3 มิลลิเมตร สามารถเล..

    ฿20 ฿10

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

    ฿30 ฿27

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเ..

    ฿20 ฿15

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงโดม)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงโดม)

    Fiber Dome Splice Closure Outdoor 12 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุปกรณ์ที่เราคุ้นตากันดีครับ มักอยู..

    ฿850 ฿750

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

    ฿30 ฿25

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    Snap In Adapter Plate  6FC ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2188SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ต้องใช้งานร..

    ฿290 ฿260

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่..

    ฿2,200 ฿1,900

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6, 12 Core ..

    ฿320 ฿250

    Tags : video, converter, fiber, 4in1, 720p, 10km, , 4iN1, 720P, 10KM, ไฟเบอร์ออฟติก, video converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด