satsdigital

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 1004F2E
  • รหัส: 000984
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8836 ครั้ง

    • ฿2,400


    • ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 4 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์เน็ต ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 4 ช่อง ส่วนปลายทางจะเป็น Media Converter ตัว A (1310nm) จำนวน 4 ตัว ครบเซทการลิ้งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกในระยะไม่เกิน 3 กิโลเมตร อุปกรณ์ตัวนี้จะดีในเรื่องการจัดเก็บอุปกรณ์ต้นทาง เนื่องจากเป็น Switch Fiber ตัวเดียวเลย

    ** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
    ** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1310nm ที่ใช้ Data Rate 155Mbps. (เช่น Media Converter 10/100Mbps, SFP Module 155Mbps.)
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!

    ความยาวคลื่นแสง1550nm (ฺB)
    รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)3 กิโลเมตร
    LAN2 Port
    LAN SPEEDGigabit
    Data Rate Fiber1.25G (WDM)
    ชนิดหัวSC-Connector
    แรงดันไฟ5VDC
    กระแสไฟ3A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Switch 4 Port Gigabit WDM (B) = 1 ตัว
    2. Fiber Media Converter Gigabit (A) ตามที่เลือก 
    3. Adapter 12V/3A = 1 ตัว

    สินค้ารับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    1.25G Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE

    1.25G Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE

    Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งส..

    ฿3,500 ฿3,600

    1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE

    1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE

    Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿6,200 ฿6,500

    1.25G Fiber Switch SC WDM 24 Port + 2GE

    1.25G Fiber Switch SC WDM 24 Port + 2GE

    Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿6,700 ฿7,200

    INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT 10/100M

    INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT 10/100M

    Switch HUB Industria Grade 5 Port รุ่น ET-105..

    ฿990 ฿1,200

    Gigabit Switch 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT

    Gigabit Switch 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT

    Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT..

    ฿650 ฿690

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,800 ฿1,950

    Switch Tenda 8 Port 10/100 Mbps รุ่น S108

    Switch Tenda 8 Port 10/100 Mbps รุ่น S108

    Switch HUB 8 Port ความเร็ว 10/100 Mb/s ยี่ห้อ Tend..

    ฿390 ฿420

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด