1.25G FIBER SWITCH SFP 16 PORT + 2GE

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 16GF2GE-SFP
  • รหัส: 001098
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9205

    • ฿6,500


    • ฿6,500 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
    รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
    LAN2 Port
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate (SFP)1.25GHz.
    ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
    แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
    ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Switch SFP 16 Port 1.25G = 1 ตัว
    2. สายไฟ AC = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปิ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,900 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)

    10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)

    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมล..

    ฿2,500 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

    ฿7,200 ฿7,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿7,200

    1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

    Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

    ฿2,350 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,350

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE สำหรับใช้..

    ฿2,300 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,300

    GIGABIT SWITCH HUB 24 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 24 PORT DAHUA

    Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24..

    ฿2,800 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    GIGABIT IND SWITCH 10 PORT + 2SFP

    GIGABIT IND SWITCH 10 PORT + 2SFP

    Gigabit Switch HUB Industria Grade 8 Port Upl..

    ฿2,200 ฿2,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

    GIGABIT SWITCH HUB 5 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 5 PORT DAHUA

    Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 8 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 8 PORT + 2GE

    Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งส..

    ฿3,500 ฿3,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,500

    Tags : switch, fiber, port, 1.25G, FIBER, SWITCH, PORT, SWITCH HUB, FIBER SWITCH

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด