satsdigital

1.25G Switch SFP 16 Port + 2GE

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 10016F2E
  • รหัส: 001098
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8298 ครั้ง

    • ฿4,900


    • ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7%



    Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Module แบบ Sing Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
    รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
    LAN2 Port
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate (SFP)1.25GHz.
    ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
    แหล่งจ่ายไฟภายในINPUT 220VAC
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
    ขนาดกว้าง 19 นิ้ว / ลึก 5.5 นิ้ว / สูง 1.75 นิ้ว

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Switch SFP 16 Port 1.25G = 1 ตัว
    2. สายไฟ AC = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปิ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,800 ฿1,950

    1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

    1.25G Switch SFP 24 Port + 2GE

    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

    ฿5,700 ฿5,900

    1.25G SWITCH SFP 8 PORT  + 1GE

    1.25G SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

    Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

    ฿2,150 ฿2,450

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE สำหรับใช้..

    ฿2,300 ฿2,600

    1.25G Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE

    1.25G Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE

    Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งส..

    ฿3,500 ฿3,600

    GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP

    GIGABIT SWITCH 24 PORT + 2SFP

    Switch HUB 24 Port รองรับช่องเสียบ Sfp Module 2 ช่..

    ฿3,000 ฿3,200

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด