GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-3-1/8
  • รหัส: 000625
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9520

    • ฿1,600


    • ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. หรือ Gigabit รุ่นนี้เป็น Media Converter ชนิดที่เป็น Switch Hub ในตัว 8 Port แลน ไม่ต้องใช้สวิทซ์นอก รองรับการใช้งานในระยะสูงสุดที่ 3 กิโลเมตรโดยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode

    คุณสมบัติ

    จำนวนพอร์ทแลน (RJ45)
    ตัวส่ง 1 พอร์ท / ตัวรับ 8 พอร์ท
    ความเร็วพอร์ทแลน
    GIGABIT
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (WDM)
    รองรับระยะทาง
    3 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit 1 Port = 1 ตัว (B)
    2. Media Converter Gigabit 8 Port = 1 ตัว (A)
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿990

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    Full Set 10/100Mbps Induatrial Grade Fiber Media C..

    ฿1,750 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M 1X4 PORT

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M 1X4 PORT

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    Tags : gigabit, media, converter, port, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, PORT, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด