อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink

Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-1002F10E (2SC)
  • รหัส: 001154
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3652 ครั้ง
    • ฿2,800

      ฿2,600


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%


    8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT ออกแบบมาพิเศษเพื่อให้ทำงานได้ดีในสภาพแวดล้อมในระบบอุตสาหกรรม ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -30 องศา ถึง 70 องศาเซลเซียส ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบ Gigabit ใช้งาน Uplink Port โดยใช้ Lan Gigabit 2 พอร์ท และ SC Module (1.25G) เหมาะกับการติดตั้งเป็นตัวกลางเพื่อเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกไปแต่ละทิศทาง เพราะตัว POE ได้ติดตั้ง Module 1.25G WDM ไว้ 2 ตัวที่มีค่าแสงต่างกัน ตัวแรก A (1310nm) ตัวที่ 2 B (1550nm) โดยโมดูลทั้ง 2 ตัวนี้สามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่ใช้ค่าแสงตรงกันข้ามที่ใช้ Data Rate 1.25G ทุกรุ่น เช่น Fiber Media Converter Gigabit, Poe Fiber Gigabit, SFp Module 1.25G เป็นต้น


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN10 Port
    LAN/POE8 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 8 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    SC Module : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power105W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    52V
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Gigabit Poe Industrial 8 Port (2LAN/2SC) = 1 ตัว
    2. อะแด้ปเตอร์ 52V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10/100M Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

    10/100M Poe Switch 24 Port + 2GE Uplink

    POE Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink แบบ Gigabit 2 Port แยกต่างหาก รวมพอร์ทใช้งานทั้งห..

    ฿3,650 ฿3,400

    Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink

    Gigabit Poe Switch 24 Port + 2GE + 2SFP Uplink

    Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access Point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

    ฿5,500 ฿5,200

    Gigabit Industrial Poe Switch 4 Port + 1GE Uplink

    Gigabit Industrial Poe Switch 4 Port + 1GE Uplink

    Poe Switch Industrial 10/100/1000 Mbps. 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3af/at สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรร..

    ฿1,690 ฿1,600

    POE Splitter 48V To 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE Splitter 48V To 12V (ใช้ร่วมกับ POE Switch)

    POE Splitter 12V (48v To 12v) ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-52V เนื่องจากตัว POE Splitter ตัวนี้ได้ฝังวง..

    ฿130 ฿120

    ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-Camera 12V 1 Port (52V TO 12V)

    ชุดจ่ายไฟกล้อง IP-Camera 12V 1 Port (52V TO 12V)

    ชุดจ่ายไฟ 12V ผ่านสายแลน Cat5e หรือ Cat6 สำหรับใช้งาน 1 จุด ความเร็ว 10/100 Mbps. โดยต้นทางใช้อะแด้ป..

    ฿550 ฿520

    Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink

    Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink

    Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบ Gigabit ใช้งาน..

    ฿2,550 ฿2,400

    Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

    Gigabit Industrial Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SFP Uplink

    8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับ..

    ฿2,650 ฿2,400

    10/100M Poe Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-8ET1GT

    10/100M Poe Switch 8 Port Dahua รุ่น DH-S1500C-8ET1GT

    POE Switch 8 Port 48V ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-S1500C-8ET1GT 10/100 Mbps. + Uplink Gigabit 1 Port (8+1) ..

    ฿1,750 ฿1,550


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด