GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-1001E
  • รหัส: 000175
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7069

    • ฿1,250


    • ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) รุ่น ET-1001E สำหรับงานด้านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต, งานกล้องวงจรปิด และอื่นๆที่ใช้รูปแบบการเชื่อมต่อข้อมูลแบบ TCP/IP รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดไม่เกิน 20 กิโลเมตร

    ความยาวคลื่นแสง
    (A)1310
    (B)1550
    ระยะแสง20KM
    Data Rate Fiber1.25Ghz
    Lan
    1 Port
    Lan Speed
    Gigabit
    Connector FiberSC
    แรงดันไฟ5V
    กระแส2A


    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. Media Converter Gigabit 20KM (1310/A) = 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit 20KM (1550/B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    Tags : gigabit, media, converter, 20km, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, 20KM, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด