อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

HDMI Fiber Optic Extender 1080P 20KM (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: HDMI-H
  • รหัส: 000804
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 11111 ครั้ง
  • ฿2,800
  • ฿2,700

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แบบ Single Mode มีพอร์ท Local Loop Out ภาพที่ตัวส่งไม่ต้องใช้ Hdmi Splitter กรณีต้องการต่อจอภาพต้นทางด้วย ในกรณีต้องการนำจอภาพไปไว้อีกที่นึงที่มีระยะทางค่อนข้างไกล การส่งลิ้งสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสงจะทำให้สัญญาณภาพนั้นๆไม่ดรอบหรือกวนแน่นอน


ข้อแนะนำ
1. กรณีนำไปใช้งานกับเครื่องส่งต้นทางที่มีความละเอียดมากกว่า 1080p ต้องปรับลดความละเอียดลงมาให้เหลือ 1920X1080 (1080P) ไม่อย่างนั้นภาพจะไม่ออกจอครับ

HDMI-H
ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
รองรับระยะทาง20 กิโลเมตร
ช่องเสียบ HDMI ตัวส่ง2 Port (1 Local Loop Out)
ช่องเสียบ HDMI ตัวรับ1 Port
ความเร็วในการรับส่งข้อมูล1.25GHz
ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
กระแสไฟฟ้าที่ใช้2A
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
 อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. HDMI FIBER EXTENDER 1080P = 2 ตัว
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งาน..

฿250 ฿220

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

฿20 ฿18

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

฿3,000 ฿2,800

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด DUPLEX (สายคู่..

฿30 ฿25

VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

฿2,900 ฿2,800

Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

฿500 ฿450

Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื..

฿20 ฿14

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

฿6,500 ฿6,200


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด