IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-101F1E (AB)
  • รหัส: 000862
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6379

    • ฿1,750


    • ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Full Set 10/100Mbps Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เหมาะกับงานที่มีสภาวะแวดล้อมที่แตกต่างจากปกติ เช่นอุณภูมิสูงกลางแจ้ง หรืออุณภูมิที่ต่ำในห้องแช่แข็งเป็นต้น อุปกรณ์ฝั่ง Transmiter หรือฝั่งโมดูลแสง A (1310nm) จะมีความยืดหยุ่นในด้านของแรงดันไฟ Input ซึ่งตัวอุปกรณ์สามารถรองรับแรงดันไฟได้ตั้งแต่ 12-57VDC ส่วนเรื่องระยะทางสามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตร


    ความยาวคลื่นแสง
    (A) 1310 ~ (B) 1550
    รองรับระยะทาง
    20KM
    LAN SPEED
    10/100 Mbps
    Data Rate Fiber
    155Mbps
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    แรงดันไฟฟ้า
    24VDC
    กระแสไฟฟ้า
    1A
    อุณหภูมิในการทำงาน
    -30~70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. IND Media Converter 10/100 (A) =1 ตัว
    2. IND Media Converter 10/100 (B) =1 ตัว
    3. Adapter 24V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    Tags : media, converter, 100m, full, 100mb, MEDIA, CONVERTER, 10/100M, (FULL), MEDIA CONVERTER, 10/100Mb/s, IND MEDIA

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด