GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-1001F1E
  • รหัส: 000616
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 28634

    • ฿850


    • ฿850 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 533.7KB Download

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (gigabit) สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ CcTv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Half-Duplex, WDM จะใช้การรับส่งข้อมูลในเส้นเดียวกันโดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติก 1Core เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลสวนทางในสายปริมาณทีไม่หนาแน่นหรือมีการใช้งานรับส่งข้อมูลที่ไม่พร้อมกันหลายๆอย่างในเวลาเดียวกัน เนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะแคบกว่ามีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber สามารถสลับคู่ใช้งานร่วมกันได้กับ Tplink, Netlink, Dlink หรืออุปกรณ์ Sfp Module ที่ใช้ Data Rate Fiber Optic 1.25GHz.

    ความยาวคลื่นแสง
    (A)1310
    (B)1550
    ระยะแสง3KM
    Data Rate Fiber1.25Gbps.
    Lan
    1 Port
    Lan Speed
    Gigabit
    Connector FiberSC
    แรงดันไฟ5V
    กระแส2A


    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. Media Converter Gigabit WDM (1310/A) = 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit WDM (1550/B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) ร..

    ฿1,250 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,620 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,620

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,950

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M DX 1X4 PORT

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    Full Set 10/100Mbps Induatrial Grade Fiber Media C..

    ฿1,750 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM (แยกขาย)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single ..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    Tags : gigabit, media, converter, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด