จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-101E
  • รหัส: 000754
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 14812

    • ฿600


    • ฿600 ไม่รวมภาษี 7%



    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode แบบ 1 Core ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100 Mbps สามารถสลับคู่ใช้งานร่วมกันได้กับ Tplink, Netlink, Dlink หรือ Sfp Module ที่ใช้ Data Rate 155 Mbps


    ความยาวคลื่นแสงA~1310nm / B~1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps
    Data Rate Fiber155 Mbps
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100M (A) = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100M (B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿650 ฿670 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    Full Set 10/100Mbps Induatrial Grade Fiber Media C..

    ฿1,650 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK รุ่น CVT-08 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK รุ่น CVT-08 20KM

    10/100Mbps Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น..

    ฿490 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,600 ฿1,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK รุ่น GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK รุ่น GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,490 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M 1X4 PORT

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M 1X4 PORT

    Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mod..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    Tags : media, converter, 100m, 20km, 100mbps, MEDIA, CONVERTER, 10/100M, 20KM, MEDIA CONVERTER, 10/100Mbps

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น