จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-104/1E
  • รหัส: 000507
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9428

    • ฿1,200


    • ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7%



    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส่งข้อมูลระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะไม่เกิน 20 กิโลเมตร โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ 4 port 1 ด้านไม่ระบุต้นทางปลายทางเอาไว้ฝั่งไหนก็ได้ และใช้สายไฟเบอร์ออฟติกในการเชื่อมต่อเพียง 1 Core เนื่องจากเป็นการรับส่งข้อมูลแบบ WDM (1310nm/1550nm) สามารถรองรับการใช้งานด้านระบบเครือข่าย Network และกล้องวงจรปิด Cctv 

    ความยาวคลื่นแสงA/B-1310/1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    LAN1X4 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100 Mbps.
    FIBER SPEED155Mbps.
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter 10/100M 1 พอร์ท = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100M 4 Port = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    10/100M MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญ..

    ฿650 ฿670 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM (FULL)

    Full Set 10/100Mbps Induatrial Grade Fiber Media C..

    ฿1,650 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M DUPLEX 1X4 PORT

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-..

    ฿1,300 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK รุ่น CVT-08 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M GLINK รุ่น CVT-08 20KM

    10/100Mbps Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น..

    ฿490 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,350 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,590 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,590

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X8 PORT

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,850 ฿2,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 20KM

    Media Converter 10/100 Mbps WDM Fiber เป็นอุปกรณ์แ..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿850 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    Tags : media, converter, 100m, 100mbps, MEDIA, CONVERTER, 10/100M, MEDIA CONVERTER, 10/100Mbps

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น