อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

PCM Digital Voice Fiber Optic 24 Phone + 2L/100M

PCM Digital Voice Fiber Optic 24 Phone + 2L/100M
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R24P2ET
  • รหัส: 001251
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1600 ครั้ง
    • ฿9,900

      ฿9,200


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%


    24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 Lan เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต (Lan 2 Port) ในตัวเดียวกัน ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. ช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 24 ช่องด้วยกัน (ใช้ได้ 24 หมายเลข) เหมาะสำหรับงานที่ต้องการใช้โทรศัพท์ระยะไกลกว่าที่สายทองแดงทำงานได้ซึ่งการการเชื่อมต่อจะใช้เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียวเท่านั้น มีความเสถียรของสัญญาณค่อนข้างสูง เนื่องจากใช้สายไฟเบอร์ออฟติกนั่นเอง

    ** รองรับเบอร์โทรศัพท์ 24 เบอร์ (ช่อง P1-P24)
    ** รองรับ Lan Internet (10/100M) 2 ช่อง

    คุณสมบัติ
    - LAN Port: 10/100 Mbps. (Fast Ethernet)
    - Voice Bandwidth: 8KHZ
    - ตัวแปลงสัญญาณ PCM แต่ละช่องเสียง 256Kb/S สอดคล้องกับ ITU-TG.711
    - การควบคุมสัญญาณ: ส่งสัญญาณแบบ in-band ตาม ITU-TG.732
    - ช่องเสียบโทรศัพท์ธรรมดาหรือ PABX
    - ความถี่สัญญาณ 25HZ/50Hz(FXS)
    - single-SC type connector
    - ระยะการส่งข้อมูล SM, 0-20KM
    - แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้: DC 5V/5A


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Pcm Digital Voice Optical 24P-2Lan (A) = 1 ตัว
    2. Pcm Digital Voice Optical 24P-2Lan (B) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/5A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

    ฿32 ฿28

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสติก มีข..

    ฿70 ฿65

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

    ฿1,850 ฿1,790

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (..

    ฿35 ฿30

    SFP Module Multi Mode Link / 10G / LC / DX / 300M

    SFP Module Multi Mode Link / 10G / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่..

    ฿1,900 ฿1,700

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มขอ..

    ฿690 ฿650

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสต..

    ฿160 ฿130


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด