จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK

10/100M POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G+1SFP UPLINK
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-10016-2G-1SFP
  • รหัส: 000191
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • 7570
    • ฿2,900
    • ฿2,800


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    POE Switch กล้องวงจรปิด 16 Port รุ่น POE-10016-2GET-1SFP ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port และ SFP Slot 1 Port แยกต่างหาก สำหรับเป็น Port ลิ้งข้อมูล มาตรฐาน POE Ieee 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ทุกยี่ห้อ รวมถึง Access Point บางรุ่น และอุปกรณ์อื่นๆ ที่รองรับ POE ในตัว ระยะในการจ่ายไฟผ่านสายแลน + Data ที่ระยะ 150-160 เมตร โดยสายแลนแบบ Cat 5E หรือ Cat6 อุปกรณ์ตัวนี้ช่วยให้การติดตั้งเป็นไปอย่างรวดเร็ว

    ** รองรับการจ่ายไฟ + Data ได้ที่ระยะ 150-160 เมตรโดยสายแลน Cat5e และ Cat6 (อ้างอิงจากสายแลน Owire + หัวแลน)
    ** กรณีนอกเหนือประกัน ทางเรามีอะไหล่ขายสำหรับเปลี่ยนทดแทนได้ ลูกค้าไม่ต้องกังวล
    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module ทั้งแบบ 1.25G และ 155Mbps.


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN18 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    100Base-T : 24 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    1.25G/155M SFP ช่องว่าง : 1 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power150W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด17×25×4.5cm (LxWxH) 

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch รุ่น POE-1016-2G 16 Port 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 4 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 4 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-4ET2ET 10/100M + UPLINK 2 PORT (4+2) มาตรฐาน&..

    ฿1,450 ฿1,250

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial 2 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพื่..

    ฿2,150 ฿2,050

    10/100M FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    10/100M FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    Fiber Poe Switch 4 Port 10/100 Mbps. สำหรับกล้องวงจรปิด IP-Camera ทุกยี่ห้อเหมาะกับการติดตั้งกล้องวง..

    ฿2,150 ฿1,990

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK

    10/100M POE SWITCH 24 PORT+4LAN/G+2SFP UPLINK

    POE Switch กล้องวงจรปิด 24 Port 10/100 Mbps. ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink Gigabit Lan 4..

    ฿4,200 ฿3,900

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switch 16 Port สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท..

    ฿4,000 ฿3,900

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial Grade 4 Port (1X4) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบ..

    ฿2,400 ฿2,300

    10/100M POE SWITCH CAMRON 4 PORT+2LAN UPLINK

    10/100M POE SWITCH CAMRON 4 PORT+2LAN UPLINK

    Standard Hi POE Switch 4+2 Port 10/100 Mbps Extension 250M (Port 1) มาตรฐาน IEEE 802.3af/at&nbs..

    ฿1,050 ฿950

    10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 8 PORT DAHUA+1LAN/100 UPLINK

    POE SWITCH 8 PORT 48V ยี่ห้อ DAHUA รุ่น DH-S1500C-8ET1ET 10/100M + UPLINK 1 PORT (8+1) มาตรฐาน&..

    ฿1,750 ฿1,600

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    LINK 10/100M POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    Poe Switch 4 Port Link รุ่น PSF-1004 ได้รับการออกแบบเป็นพิเศษเพื่อลดความแออัดของเครือข่ายและการสื่อส..

    ฿1,250 ฿1,150

    10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

    10/100M POE SWITCH 12 PORT+2LAN/100 UPLINK

    Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Lan 2 Port แยกต่างหากสำหรับ..

    ฿1,750 ฿1,600

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 4 PORT+1LAN UPLINK

    Poe Switch Industrial 10/100/1000 Mbps. 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3af/at สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรร..

    ฿1,690 ฿1,600

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan Gigabit Uplink สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเ..

    ฿2,200 ฿2,000

    Tags : switch, 100m, 2lan, 1sfp, 100mbps, 10/100M, poe switch, 10/100Mbps poe switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด