จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP UPLINK

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100024-G-2SFP
  • รหัส: 000194
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 2375
    • ฿5,100
    • ฿5,000


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point และ Ip-phone ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อมระบบ Protech ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูล LAN Gigabit 2 Port POE Switch Chipset Qualcomm เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากกว่า 5MP (5 ล้านพิกเซล) มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย

    ** รองรับการจ่ายไฟ + Data ได้ที่ระยะ 150-160 เมตรโดยสายแลน Cat5e และ Cat6 (อ้างอิงจากสายแลน Owire + หัวแลน)
    ** กรณีนอกเหนือประกัน ทางเรามีอะไหล่ขายสำหรับเปลี่ยนทดแทนได้ ลูกค้าไม่ต้องกังวล
    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    คุณสมบัติ

    ประเภทUnmanaged
    LAN24 Port
    LAN/POE24 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 24 (Poe)
    1.25G SFP ช่องว่าง : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3ab 1000Base-T (Gigabit Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    มาตรฐานที่ได้รับ
    FCC and CE
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    ขนาด26×34×4.5cm (LxWxH) 
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. GIGABIT POE SWITCH 24 PORT+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 
    ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2L+2SFP UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT+2L+2SFP UPLINK

    8 Port Poe Switch Industrial Grade Gigabit + 2Lan Gigabit / 2 Sfp Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกร..

    ฿2,650 ฿2,400

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 12 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switchs 12 Port ความเร็ว Poe 10/100/1000 Mbps. มี lInK Gigabit Lan 2 Port..

    ฿2,350 ฿2,100

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Poe Switch 4 Port 48V มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสาย..

    ฿1,450 ฿1,250

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switch 8 Port มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเ..

    ฿2,300 ฿1,750

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT+2SFP UPLINK

    Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point, Ip phone ความเร็วพอร์ทแล..

    ฿4,200 ฿4,000

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial 2 Port สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบบมาพิเศษเพื่..

    ฿2,150 ฿2,050

    10/100M INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    10/100M INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    Fiber Poe Switch Industrial 10/100Mbps. 4 Port (1x4) มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้งในโรงงานอุต..

    ฿2,150 ฿2,050

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    Switch Poe 48V GIGABIT+2Sfp Port รุ่น POE-1004G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป..

    ฿1,650 ฿1,550

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial Grade 4 Port (1X4) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบ..

    ฿2,400 ฿2,300

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT +2LAN/G UPLINK

    Gigabit POE Switch 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access point ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว วงจรจ่ายไฟแน่นๆ พร้อม..

    ฿5,000 ฿4,900

    PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

    PASSIVE POE SPLITTER INJECTOR รองรับแรงดันไฟ 5V-48V (คู่)

    Passive PoE Splitter Injector 12V-24V เป็นอุปกรณ์สำหรับฝากไฟหรือรวมไฟไปกับสายแลน ในคู่สายที่ว่างอยู่..

    ฿90 ฿80

    Tags : switch, gigabit, 2sfp, poe switch, gigabit poe switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด