satsdigital

Rack Mount HDMI VGA DVI Extender 3U 19" 14 SLOT

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 3U-14
  • รหัส: 000974
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 8016 ครั้ง

    • ฿1,750


    • ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7%



    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 3U 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ประเภทแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก ความสูงของตัวตู้แร็ค มีขนาดความสูง 15 ซ.ม. ความลึกตัวตู้ 24 ซ.ม. ความกว้างตัวตู้ 49 ซ.ม. รองรับการติดตั้งในตู้แร็คขนาดทั่วไป มีพัดลมระบายความร้อนพร้อมภาคจ่ายไฟในตัว รองรับอุปกรณ์ที่มีขนาด 3U ที่ใช้ไฟ 5V เช่น Hdmi Fiber Extender, VGA Fiber Extender, Pcm Phone To Fiber และ Fiber Media Converter จะมีขายึดเสริมให้ ข้อดีของตู้แร็คชนิดนี้คือทำให้การจัดเก็บอุปกรณ์เป็นระเบียบเรียบร้อย 

    อุปกรณ์ที่ใส่เข้ากับตัวแร็คได้ มีดังนี้

    1. Fiber Optic HDMI Extender
    2. Fiber Optic VGA Extender
    3. Fiber Optic DVI Extender

    ** รองรับอุปกรณ์ที่ใช้ไฟ 5V เท่านั้น
    ** Power Supply 1 ตัว


    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Gigabit Media Converter SDT WDM 20KM

    Gigabit Media Converter SDT WDM 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿1,250 ฿1,350

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps แยกขาย WDM เป็นอุปกรณ์..

    ฿390 ฿420

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น ET-880GS..

    ฿1,050 ฿1,250

    Gigabit Media Converter WDM 1X8 Port

    Gigabit Media Converter WDM 1X8 Port

    Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿1,700 ฿1,800

    Gigabit Industrial Media Converter

    Gigabit Industrial Media Converter

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter 10/100 Mbps 1X8 Port (WDM)

    Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ..

    ฿1,500 ฿1,750

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด