อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1
  • รหัส: 000011
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5387 ครั้ง
  • ฿1,150
  • ฿850


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น ET-880S-20-1 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงและรับส่งข้อมูล ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกเป็นแบบ SC-Connector เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100 Mbps. (กรณีที่อินเตอร์เน็ตเส้นนั้นๆมีการจัดการเรื่องของสปีด (Manage) ที่จำกัดให้วิ่งไม่เกิน 100 Mbps. ไม่จำเป็นต้องใช้แบบ GIGABIT ก็ได้ครับ)

** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

การใช้งาน
หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์

ET-880S-20-1
ความยาวคลื่นแสง1310nm
รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps.
FIBER SPEED155Mbps. (duplex)
ชนิดหัวSC-Connector
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


** สินค้ารับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Duplex 10/100M จำนวน 2 ตัว 
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

฿3,100 ฿2,850

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿700 ฿650

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

GIGABIT FIBER SWITCH 16 PORT + SFP-LC 1.25G (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA SWITCH 16 Port (1x16) รุ่น อุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

฿4,750 ฿4,400

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex~1310nm ในระยะสา..

฿3,300 ฿2,990

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,800 ฿1,700

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

฿4,700 ฿4,350

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

฿750 ฿650

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (R) [Duplex]

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590

Tags : media, converter, fiber, duplex, 880s, 10/100M, 880S-20-1, fiber media converter, 10/100M media converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด