อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

10/100 Media Converter SM DX (20KM)


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: ET-880S-20-1
  • รหัส: 000755
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12742

    ฿550


  • ฿550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงและรับส่งข้อมูล ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกเป็นแบบ SC-Connector เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100 Mbps. (กรณีที่อินเตอร์เน็ตเส้นนั้นๆมีการจัดการเรื่องของสปีด (Managed) ที่จำกัดให้วิ่งไม่เกิน 100 Mbps. ไม่จำเป็นต้องใช้แบบ Gigabit ก็ได้ครับ


ความยาวคลื่นแสง1310nm
รองรับระยะทาง20km@SM / 2km@MM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps
FIBER SPEED155 Mbps
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Duplex 10/100M = 2 ตัว 
2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 2 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

10/100 Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

10/100 Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan ..

฿850 ฿890 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿850

10/100 Media Converter SM BIDI 1X8 (20KM)

10/100 Media Converter SM BIDI 1X8 (20KM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps คืออุปกรณ์แปล..

฿1,150 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

10/100 Media Converter SM BIDI รุ่น 950S-20 (20KM)

10/100 Media Converter SM BIDI รุ่น 950S-20 (20KM)

Fiber Media Converter 10/100Mbps WDM 1310/1550nm รุ่น 9..

฿590 ฿650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿590

10/100 Media Converter SM DX 1X8 (20KM)

10/100 Media Converter SM DX 1X8 (20KM)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญา..

฿1,150 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

10/100 Media Converter SM DX 1X4 (20KM)

10/100 Media Converter SM DX 1X4 (20KM)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร..

฿750 ฿850 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿750

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100 Mbps + 1 Port (RS..

฿1,450 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

GLINK 10/100M Fiber Media BIDI 20km รุ่น CVT-08

GLINK 10/100M Fiber Media BIDI 20km รุ่น CVT-08

10/100Mbps Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น CVT-08 สำ..

฿490 ฿520 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿490

Gigabit Fiber Media Duplex MM850 To SM1310

Gigabit Fiber Media Duplex MM850 To SM1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Single Mode ..

฿1,600 ฿1,750 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,600

10G Fiber Media SFP Port รุ่น SDT-SFP-10G

10G Fiber Media SFP Port รุ่น SDT-SFP-10G

10G SFP Slot Fiber Media Converter รุ่น SDT-SFP-10G รองรับ S..

฿2,400 ฿2,600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,400

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น 950G..

฿1,250 ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น