อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880S-20-1
  • รหัส: 000011
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4793 ครั้ง
  • ฿1,150
  • ฿850


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น ET-880S-20-1 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงและรับส่งข้อมูล ชนิดพอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกเป็นแบบ SC-Connector เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-Camera ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100 Mbps. (กรณีที่อินเตอร์เน็ตเส้นนั้นๆมีการจัดการเรื่องของสปีด (Manage) ที่จำกัดให้วิ่งไม่เกิน 100 Mbps. ไม่จำเป็นต้องใช้แบบ GIGABIT ก็ได้ครับ)

** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

การใช้งาน
หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์


MODEL: 880S-20-1
ความยาวคลื่นแสง1310nm
รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps.
FIBER SPEED155Mbps. (duplex)
ชนิดหัวSC-Connector
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


** สินค้ารับประกัน 2 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Duplex 10/100M จำนวน 2 ตัว 
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

฿420 ฿390

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

฿1,450 ฿1,350

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 Slot

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 Slot

ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

฿1,750 ฿1,690

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

฿990 ฿650

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

฿1,950 ฿1,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-20-1 (Duplex)

Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single-mo..

฿1,250 ฿1,150

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

฿3,100 ฿2,850

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

Tags : converter, media, 100m, fiber, duplex, 880s, 10/100M, FIBER, MEDIA, CONVERTER, 880S-20-1, (Duplex), fiber media converter, 10/100M media converter, fiber media converter 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex), 10/100M media converter 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex), 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex) fiber media converter, 10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex) 10/100M media converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด