อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BL-FCA-2
  • รหัส: 000882
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2403 ครั้ง
    • ฿220

      ฿190


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Blockless PLC Splitter 1X2 ชนิดหัว FC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

    ฿460 ฿420

    Splitter Fiber Optic SC/APC 1X16

    Splitter Fiber Optic SC/APC 1X16

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿650 ฿620

    SFP Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,390 ฿1,100

    Optical Attenuator SC/APC Male To Female

    Optical Attenuator SC/APC Male To Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿170 ฿150

    PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1*16 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหร..

    ฿680 ฿650

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿380 ฿350

    PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿270

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿590 ฿550

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿390 ฿350

    PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿650 ฿590

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿290

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด