จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2
  • รุ่น: SC/UPC-1:2
  • รหัส: 945
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4008 ครั้ง
    • ฿320
    • ฿300


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/UPC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงต้นทาง ให้กับเครือข่าย FTTH, FTTx, PON, CATV FBT Clupler รองรับความยาวคลื่นแสง (wave leneng) 1310nm, 1550nm สามารถใช้แยกแสงให้กับ HDMI Fiber Extender, VGA Fiber Extender และ Fiber Video Converter ได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญ..

    ฿390 ฿350

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (50:50)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 สำหรับแยกสัญ..

    ฿380 ฿350

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    อุปกรณ์ลดทอนสัญญาณแสง LC/APC ค่าลดทอน -5dB. -10dB. -15dB.

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว LC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้..

    ฿170 ฿150

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X16 (แบบกล่อง)

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X16 (แบบกล่อง)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับ..

    ฿650 ฿570

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP MODULE EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่..

    ฿1,390 ฿1,200

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

    ฿460 ฿420

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

    ฿380 ฿350

    คำค้นหา : splitter, fiber, optic, ftth, SPLITTER, FIBER, OPTIC, SC/UPC, ftth splitter, อุปกรณ์เครือข่ายเชิงแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด