อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880EIS-20-1/8
  • รหัส: 000508
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 7925 ครั้ง
  • ฿1,750
  • ฿1,500

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส่งข้อมูลระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะไม่เกิน 20 กิโลเมตร โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ 8 port 1 ด้านไม่ระบุต้นทางปลายทางเอาไว้ฝั่งไหนก็ได้ และใช้สายไฟเบอร์ออฟติกในการเชื่อมต่อเพียง 1 Core เนื่องจากเป็นการรับส่งข้อมูลแบบ WDM (1310nm/1550nm) สามารถรองรับการใช้งานด้านระบบเครือข่าย Network และกล้องวงจรปิด Cctv 

ET-880EIS-20-1/8
ความยาวคลื่นแสงA/B-1310/1550nm
รองรับระยะทาง20KM
LAN1X8 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100 Mbps.
FIBER SPEED155Mbps.
ชนิดหัวSC
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter 10/100M 1 พอร์ท = 1 ตัว
2. Media Converter 10/100M 8 Port = 1 ตัว
3. อแด้ปเตอร์ 5V-2A = 2 ตัว

รับประกัน 2 ปิ
อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

10/100M Fiber Media Converter 1X8 Port (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

฿1,950 ฿1,700

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM) ความเร็ว Gigabit ใช้ชิพเซท Qualcomm At..

฿1,350 ฿1,290

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,200 ฿900

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

10/100M Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์..

฿650 ฿620

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)

10/100M Industrial Fiber Media Converter (WDM)

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 Mbps. เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครื..

฿1,300 ฿1,200

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

10/100M Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

10/100M Industrial Fiber Media Converter 1X4 Port (WDM)

Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Converter 1X4 Port เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่า..

฿1,600 ฿1,500

Tags : media, converter, fiber, 100m, port, 10/100M, Fiber, Media, Converter, Port, (WDM), Fiber Media Converter, 10/100 Media Converter


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด