จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

CONTROL RS485+RS422 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/RRS485
  • รหัส: 001094
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1499 ครั้ง
    • ฿1,250
    • ฿1,150


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485 และ RS422 (2 iN 1) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 2 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง

    หมายเหตุ
    1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
    2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู

    คุณสมบัติ

    ชนิดพอร์ทคำสัง RS485
    T+, T-
    ชนิดพอร์ทคำสัง RS422
    R+, R- / T+, T- / GND
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (wdm)
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Control RS485/422 = 2 ตัว (A+B)
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์ เป็น ST/UPC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

    ฿180 ฿160

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีสลิง โด..

    ฿26 ฿25

    BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    BLANK ADAPTER SNAP PLATE LINK รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกรณ์ชนิดนี้จะเป็นชิ้นเพลทเปล่าๆ สำหรับปิดช..

    ฿110 ฿70

    CONTROL RS232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที..

    ฿1,350 ฿1,300

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

    ฿65 ฿60

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿15

    VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) เหม..

    ฿2,400 ฿2,300

    Tags : control, rs485, rs422, fiber, converter, , optical, CONTROL, RS485+RS422, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, optical control

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด