อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Serial to Fiber Converter RS485/422 SM 20km

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/RRS485
  • รหัส: 001094
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 3960 ครั้ง
  • ฿1,250
  • ฿1,150

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485 และ RS422 (2 iN 1) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 2 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง

หมายเหตุ
1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู


Features 

1. Support one way two-way half-duplex RS-485 data

2. Adaptive use for single-mode & multi-mode fiber

3. Zero delay automatically forward

4. Asynchronous transmission, point to multipoint use, RS-485 interface and fiber conversion

5. Automatically detect the serial port rate, to determine and control the direction of data transmission

6. Maximum communication rate> 500Kbps

7. 5VDC voltage input, external power supply

8. SC optical interface

9. Working wavelength: 1310nm / 1550nm

10. Standard : EIA RS-485

11. Interface to provide 1500W surge protection, 15KV electrostatic protection

12. Fiber transmission distance: multi-mode 0~ 500m, single-mode 0~20 km

13. RS485 Wire transmission distance: 1000 meters max.

14. RS-485 supports 32-point polling

15. Applications: industrial automation and control, access control, card, parking and other systems

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. Fiber Control RS485/422 = 2 ตัว (A+B)
2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปิ
อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Sfp Module Multi Mode Link 1.25G / LC / DX / 550M

Sfp Module Multi Mode Link 1.25G / LC / DX / 550M

Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เ..

฿1,200 ฿1,100

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

฿3,000 ฿2,800

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

฿250 ฿200

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,200 ฿990

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด..

฿100 ฿95

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

฿790 ฿700

ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

฿60 ฿50

Sfp Module Single Mode / 155M / SC / WDM / 20KM

Sfp Module Single Mode / 155M / SC / WDM / 20KM

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

฿850 ฿700


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด