satsdigital

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem


  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 422/485-SM-SC
  • รหัส: 001094
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5096 ครั้ง
    • ฿1,350

      ฿1,250


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485 และ RS422 (2 iN 1) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 2 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง

    หมายเหตุ
    1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
    2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู


    Features 

    1. Support one way two-way half-duplex RS-485 data

    2. Adaptive use for single-mode & multi-mode fiber

    3. Zero delay automatically forward

    4. Asynchronous transmission, point to multipoint use, RS-485 interface and fiber conversion

    5. Automatically detect the serial port rate, to determine and control the direction of data transmission

    6. Maximum communication rate> 500Kbps

    7. 5VDC voltage input, external power supply

    8. SC optical interface

    9. Working wavelength: 1310nm / 1550nm

    10. Standard : EIA RS-485

    11. Interface to provide 1500W surge protection, 15KV electrostatic protection

    12. Fiber transmission distance: multi-mode 0~ 500m, single-mode 0~20 km

    13. RS485 Wire transmission distance: 1000 meters max.

    14. RS-485 supports 32-point polling

    15. Applications: industrial automation and control, access control, card, parking and other systems

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. Fiber Control RS485/422 = 2 ตัว (A+B)
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650

    RS232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿1,300 ฿1,350

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB / Reomte iR

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB / Reomte iR

    Fiber Optic Hdmi Kvm Optic Extender with USB, Remo..

    ฿3,400 ฿3,500

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / Audio 3.5mm

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / Audio 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส..

    ฿2,300 ฿2,400

    Tags : modem, rs485, terminal, fiber, optic, , optical, RS485/422, Terminal, Fiber, Optic, Modem, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Optical Modem

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด