อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 1080P / 10KM

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R4V (1080P)
  • รหัส: 000053
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 7542 ครั้ง
  • ฿3,500
  • ฿3,200


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ (4iN1) คือ ระบบ HDCVI, HDTVI, HDAHD, ANALOG ที่ความละเอียดสูงสุด 1080P (1920X1080) หรือ 2MP (2 ล้านพิกเซล) รองรับระยะสาย RG6 ก่อนเข้าตัว Fiber Video Converter ในระยะ 500-600 เมตร ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด Analog HD หรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Singlemode ไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆ โดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสง ซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ FC-Connector มีหลายคนเรียกอุปกรณ์ตัวนี้ว่า Media Converter กล้องวงจรปิด ก็ไม่ผิดนะครับ

T/R4V (1080P)
ชนิดสายที่รองรับSingle Mode
ระยะสายไฟเบอร์ออฟติก10KM
ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
รองรับสัญญาณวิดีโอ4 ช่อง / 4 Port / 4 Input
รองรับความละเอียดAnalog, HD720P, HD960P, HD1080P
รองรับสัญญาณภาพก่อนเข้า (ตัวส่ง)500 เมตร
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC/UPC, FC/APC
ทนต่อสัญญาณรบกวน70-75 dB.
แรงดันไฟ+กระแส5-12V (5A)
Chipset (ชิพเซท)LATTICE (Lattice sensAI Stack)

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. Fiber Video Converter 4 Port (Transmiter) = 1 ตัว
2. Fiber Video Converter 4 Port (Reciver) = 1 ตัว
3. Adaptor 5V/2A = 2 ตัว

** รับประกัน 1 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 1080P / 20KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด HD cCtv จากสาย RG6 เพื่อทำการ lInK สายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port รอ..

฿6,900 ฿6,500

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 19" / 4iN1 / 1080P / 20KM

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 19" / 4iN1 / 1080P / 20KM

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

฿6,900 ฿6,500

VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P หรือ 1.3 ล้านพิกเซล ..

฿2,300 ฿2,200

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

GIGABIT FIBER POE SWITCH 4 PORT (WDM)

Fiber Optic Poe Switch 4 Port (1x4) รุ่น ET-POE-1004-G-1S ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. (GIGABIT) สำ..

฿2,350 ฿2,290

10/100M POE SWITCH 4 PORT+2LAN/100 UPLINK

10/100M POE SWITCH 4 PORT+2LAN/100 UPLINK

POE Switch 4 Port 48V 10/100Mbps. รุ่น ET-POE-104-2ET (4+2) 2 Uplink Port แยก มาตรฐาน IEEE..

฿950 ฿790

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000+2SFP UPLINK

GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2LAN/1000+2SFP UPLINK

48V GIGABIT POE SWITCH 8 PORT+2Lan+2Sfp Port รุ่น POE-1008G-2GSFP มาตรฐาน IEEE 802.3a..

฿2,550 ฿2,400

Tags : video, converter, fiber, 10km, 4in1, 1080p, VIDEO, FIBER, CONVERTER, 4iN1, 1080P, 10KM, fiber video converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด