จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 108F2
  • รหัส: 978
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3494 ครั้ง
    • ฿2,800
    • ฿2,500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 8 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 155Mbps.) เช่น 10/100M Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 155Mbps. 1310nm WDM และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 155Mbps.

    ** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
    ** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1310nm ที่ใช้ Data Rate 1.25Ghz. (เช่น Media Converter Gigabit, SFP Module 1.25GHz.)
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!


    ET-108F2
    ความยาวคลื่นแสง1550nm (B)
    รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)20 กิโลเมตร
    LAN2 Port
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate Fiber155Mbps. (WDM)
    ชนิดหัวSC-Connector
    แรงดันไฟ5VDC
    กระแสไฟ5A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
    ขนาดกว้าง 25 ซ.ม. / ลึก 14 ซ.ม. / สูง 2.6 ซ.ม.

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Switch 8 Port 155Mbps. WDM (B) = 1 ตัว
    2. Fiber Media Converter 10/100M (A) จำนวนตามตัวเลือก
    3. อะแด้ปเตอร์ Fiber Switch 5V/5A = 1 ตัว
    4. อะแด้ปเตอร์ Fiber Media Converter ตามจำนวนที่เลือก

    รับประกัน 1 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT SWITCH 24 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Switch HUB 24 Port มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port (24+2) เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื..

    ฿3,300 ฿3,100

    SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

    SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

    Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

    ฿2,200 ฿1,990

    GIGABIT L2 MANAGED SWITCH LINK 8 PORT+2SFP

    GIGABIT L2 MANAGED SWITCH LINK 8 PORT+2SFP

    Gigabit L2 Managed Switch (Layer 2) Link รุ่น PG-4010 เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์..

    ฿2,800 ฿2,500

    GIGABIT SWITCH 5 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-5GT

    GIGABIT SWITCH 5 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-5GT

    Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

    ฿690 ฿650

    GIGABIT SWITCH 16 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-16GT

    GIGABIT SWITCH 16 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-16GT

    Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

    ฿2,200 ฿2,100

    FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

    FIBER SWITCH 24 PORT GIGABIT+2LAN/G (WDM)

    Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

    ฿7,200 ฿6,700

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT+2SFP UPLINK

    Gigabit Network Switch Industria Grade 4 Port สำหรับใช้เป็น Switch แยกสายแลนในระบบเนทเวิร์คอุสาหกรรม..

    ฿1,650 ฿1,550

    GIGABIT SWITCH 24 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-24GT

    GIGABIT SWITCH 24 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-24GT

    Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

    ฿2,900 ฿2,800

    คำค้นหา : switch, fiber, port, 100m, 2lan, network, FIBER, SWITCH, PORT, 10/100M+2LAN/G, (WDM), network switch, fiber switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด