satsdigital

10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)

10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 108F2
  • รหัส: 000978
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5724

    • ฿2,500


    • ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 8 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 155Mbps.) เช่น 10/100M Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 155Mbps. 1310nm WDM และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 155Mbps.

    ** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
    ** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1310nm ที่ใช้ Data Rate 1.25Ghz. (เช่น Media Converter Gigabit, SFP Module 1.25GHz.)
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!


    ความยาวคลื่นแสง1550nm (B)
    รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)20 กิโลเมตร
    LAN2 Port
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate Fiber155Mbps. (WDM)
    ชนิดหัวSC-Connector
    แรงดันไฟ5VDC
    กระแสไฟ5A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา
    ขนาดกว้าง 25 ซ.ม. / ลึก 14 ซ.ม. / สูง 2.6 ซ.ม.

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Switch 8 Port 155Mbps. WDM (B) = 1 ตัว
    2. Fiber Media Converter 10/100M (A) จำนวนตามตัวเลือก
    3. Adapter Fiber Switch 5V/5A = 1 ตัว
    4. Adapter Fiber Media Converter ตามจำนวนที่เลือก

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT + 2SFP

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 4 PORT + 2SFP

    Gigabit Network Switch Industria Grade 4 Port สำหร..

    ฿1,700 ฿1,750

    1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

    Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

    ฿2,250 ฿2,650

    1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

    ฿1,900 ฿1,950

    INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT 10/100M

    INDUSTRIAL SWITCH 5 PORT 10/100M

    Switch HUB Industria Grade 5 Port รุ่น ET-105..

    ฿990 ฿1,200

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,900 ฿3,200

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 24 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 24 PORT + 2GE

    Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿7,900 ฿8,200

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿7,300 ฿7,900

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 8 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 8 PORT + 2GE

    Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งส..

    ฿4,800 ฿5,200

    GIGABIT SWITCH HUB 24 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 24 PORT DAHUA

    Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24..

    ฿2,800 ฿2,900

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 10 PORT + 2SFP

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 10 PORT + 2SFP

    Gigabit Switch HUB Industria Grade 8 Port Upl..

    ฿2,200 ฿2,250

    Tags : switch, fiber, 100m, port, 10/100M, FIBER, SWITCH, PORT, (WDM), SWITCH HUB, FIBER SWITCH

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด