อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 4iN1 1080p (19")
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R8V-19 (1080P)
  • รหัส: 000566
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 10580 ครั้ง
    • ฿ 6,500
    • ฿ 6,200

    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว) สามารถติดตั้งเข้ากับตู้แร็คมาตรฐานทั่วไปได้ทันทีรองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ คือ ระบบ hdcvi, hdtvi, ahd, analog ที่ความละเอียดสูงสุด 1080P หรือ 2 ล้านพิกเซล รองรับระยะสาย RG6 ก่อนเข้าตัว Video Converter ที่ระยะ 500-600 เมตร ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด Analog HD หรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน ในระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆ โดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสง ซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ Fc-Connector

    ชนิดสายที่รองรับSM (9/125)
    รองรับระยะสาย20KM
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับสัญญาณวิดีโอ8 ช่อง / HDCVI, HDTVI, AHD, ANALOG
    รองรับความละเอียดCVBS, 720P, 960P, 1080P
    รองรับสัญญาณภาพก่อนเข้า (ตัวส่ง)500-600 เมตร
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC/PC, FC/APC
    ทนต่อสัญญาณรบกวน70-75 dB.
    แรงดันไฟ+กระแส5-12V (5A)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Video Converter 8 Port 19 นิ้ว (Transmiter) = 1 ตัว
    2. Fiber Video Converter 8 Port 19 นิ้ว (Reciver) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/5A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper ร..

    ฿ 350 ฿ 250

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถัง..

    ฿ 60 ฿ 50

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

    ฿ 15 ฿ 10

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

    ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Dupl..

    ฿ 1,750 ฿ 1,590

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลา..

    ฿ 30 ฿ 25

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก (MM) หรือสายไฟเ..

    ฿ 180 ฿ 170

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น ..

    ฿ 180 ฿ 150

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรื..

    ฿ 550 ฿ 490

    คำค้นหา : video, converter, fiber, optic, 4in1, 1080p, , Fiber, Optic, Video, Converter, 4iN1, (19"), ไฟเบอร์ออฟติก, Video Converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด