อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GYXTW-6B1
  • รหัส: 000536
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 7726 ครั้ง
  • ฿9,500
  • ฿9,000


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode 6 Core ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอก มีเส้นลวดขนาบทั้ง 2 ข้างภายใต้เปลือกหุ้ม รองรับแรงดึงสูง และมีปลอกโลหะหุ้มอยู่ใต้ Jacket โดยรอบ สามารถเดินสายฝังดินได้โดยไม่ต้องร้อยท่อใดๆได้ เป็นที่มาของชื่อ (Armored) และยังป้องกันการกัดแทะของหนูหรือกระรอกได้เป็นอย่างดี เหมาะสำหรับเดินในพื้นที่เสี่ยงต่อการกัดของสัตว์เหล่านั้น สายจะเป็นแบบแข็งเหมาะสำหรับการนำมาเป็นสายเมนหลัก เทคโนโลยีการผลิตโดยเครื่องจักรโรงงานที่ทันสมัย มีมาตรฐานการผลิตสูงทุกขั้นตอน รับรองว่าไม่มีการผิดพลาดจากการผลิตแน่นอน รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ที่เป็นแบบ Single Mode (ซิงเกิ้ลโหมด) เช่น การนำไปใช้งานด้าน เครือข่ายระบบอินเตอร์เน็ต Ftth, Fttx, Ftto, Fttb หรือระบบกล้องวงจรปิด cctv และอื่นๆอีกมากมายหลายอย่าง สุดแล้วแต่จะนำไปใช้งาน ครับ


GYXTW-6B1
ชนิดสายSM (9/125)
ประเภทสายสายภายนอก (Armored+Steelx2)
ความยาวสาย1,000 เมตร
วัสดุเปลือกหุ้ม (Jacket)PE
การลดทอนสัญญาณ (ต่อกิโลเมตร)≤0.322@1310nm / 0.207@1550nm
ขนาดของสาย6.6 มิลลิเมตร
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G652D
สเปคสินค้าดาวน์โหลด

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก Armored (GYXTW) Single Mode 4Core (4 คอร์) ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสา..

฿8,500 ฿8,000

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สาย Fiber Optic 12Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งานภา..

฿16,500 ฿14,500

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-1004 แบบมีโลหะหรือเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿10 ฿8

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1Core (1 คอร์) Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJY..

฿2,700 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Opti..

฿3,300 ฿3,000

Tags : owire, 12core, gyxtw, armored, , สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, ม้วน, 1000, เมตร, (ARMORED), gyxtw 4-12Core | 1km


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด