จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FTTH TERMINAL BOX 4 CORE INDOOR (โลหะ)

  • รุ่น: FBT-4B
  • รหัส: 000070
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • 2287
    • ฿250
    • ฿230


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


    ถามคำถาม

    No Result Found

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 8 คอร์ (สูงสุด) รองรับ Adapter ชนิด SC ,FC LC จำนวน 4 ตัวด้วยกัน

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Terminal Box 4 Core 1 ตัว
    2. น้อตยึดตัวต่อ 8 ตัว

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿55 ฿50

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

    ฿2,500 ฿2,400

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider Bar เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด 3 มิลลิเมตร สามารถเล..

    ฿20 ฿10

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟ..

    ฿1,650 ฿1,550

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ต้องใช้งานร..

    ฿290 ฿230

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-ST RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-ST RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน โดยหัวฝั่งนึงเป็นช..

    ฿20 ฿15

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด Duplex (สายคู่) ..

    ฿20 ฿18

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใ..

    ฿3,000 ฿2,800

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST-ST (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST-ST (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน โดยหัวฝั่งนึงเป็นชนิด ..

    ฿20 ฿15

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

    ฿1,650 ฿1,490

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper รุ่น SI-01 สำหรับเปลี่ยนทดแทนใบมีดเดิม อา..

    ฿350 ฿250

    Tags : ftth, terminal, indoor, , closure, (โลหะ), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box


    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด