satsdigital

FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะ)

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: FBT-4/8B
  • รหัส: 001030
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5138

    • ฿230


    • ฿230 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 8 คอร์ (สูงสุด) รองรับ Adapter ชนิด SC ,FC LC จำนวน 4 ตัวด้วยกัน

    ** กรณีต้องการใช้ 8 core ต้องใช้ Adapter แบบ LC Duplex เท่านั้น

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Terminal Box 4/8 Core 1 ตัว
    2. Splice Tray 12C = 1 ตัว

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4-8 Core ..

    ฿390 ฿450

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    FTTH ODB BOX 2 CORE INDOOR WDM

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รอง..

    ฿40 ฿45

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH ODB BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ ..

    ฿1,500 ฿1,800

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,250 ฿1,350

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,900 ฿2,050

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น ST

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180

    RS232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿1,300 ฿1,350

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G MM&SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850

    Tags : ftth, core, indoor, , , FTTH, CORE, INDOOR, (โลหะ), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODB กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด