อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core SM 1KM (มีสลิง)


  • แบรนด์ GLINK
  • รุ่น: GL-FPSL1CORE-1000M
  • รหัส: 000785
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4955

    ฿1,600


  • ฿1,600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 2 Core รุ่น GL-FPSL1CORE-1000M ความยาว 1000 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode วัสดุเปลือกหุ้มหรือ Jacket เป็นชนิด LSZH เสริมความแข็งแกร่งด้วยลวดเสริม (Steel) คู่ขนานตลอดแนวสาย ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอของสายได้เป็นอย่างดี เหมาะกับงานเครือข่ายอินเตอร์เน็ต, งานสื่อสารอื่นๆ และ งานกล้องวงจรปิด cctv  ที่ใช้ใยแก้วนำแสงเป็นตัวนำสัญญาณ


ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)ลวดเสริม (Steel)
 แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
 จำนวนไฟเบอร์1C
สีไฟเบอร์สีฟ้าอ่อน
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย1000 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 2 Core รุ่น GL-FPSL2CORE-1000M ความยา..

฿1,900 ฿2,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,900

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125..

฿1,150 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿850 ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,450 ฿1,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿990 ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿990

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2C 300M รุ่น UFH9522-3

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2C 300M รุ่น UFH9522-3

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522..

฿1,350 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE..

฿900 ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿900

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 1 Core SM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 1 Core SM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (FTTH Ro..

฿1 ฿2 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿950 ฿1,250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿950

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,900 ฿3,300 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,900

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,250 ฿1,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น