อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

  • รุ่น: 12C
  • รหัส: 001121
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 626
  • ฿480
  • ฿420


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก หรือจุดสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 12 Core หรือ 6 Core 2 เส้น ตัวอุปกรณ์ผลิตด้วยวัสดุ PE อย่างดี

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Closure 12 Core = 1 ตัว
2. สลิปสไปรท์ 3mm = 12 ชิ้น
3. เหล็กยึด = 2 อัน
4. กาวขี้หมาสำหรับอุดรอย = 1 ชิ้น

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

฿4,500 ฿4,200

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 4 ช่องด้..

฿2,050 ฿1,900

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำล..

฿3,000 ฿2,800

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

฿2,100 ฿2,050

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

฿1,750 ฿1,650

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 720P / 10KM

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 4iN1 / 720P / 10KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P หรือ 1.3 ล้านพิกเซล ..

฿3,200 ฿2,800

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้..

฿25 ฿20

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 48 CORE (ทรงโดม)

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 48 CORE (ทรงโดม)

Enclosure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุปกรณ์ที่เราคุ้นตากันดีครับ มักอยูบริเวณต้นเสาไฟฟ้..

฿1,150 ฿1,050

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

฿1,050 ฿950

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยัด เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับระบบไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,200 ฿990

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

฿20 ฿15

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบ..

฿450 ฿380

Tags : closure, ftth, , fiber, splice, optic, CLOSURE, SPLICE, (ทรงสี่เหลี่ยม), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, closure & ftth box


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด