จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FTTH TERMINAL BOX 16 CORE OUTDOOR (พลาสติกหนา)

  • รุ่น: FDB-0216
  • รหัส: 857
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6204 ครั้ง
    • ฿750
    • ฿650


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำอย่างดีสำหรับงานภายนอกอาคาร ผลิตจากวัสดุพลาสติก ABS สีดำหนา มาตรฐานกันน้ำ IP65 รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 16 คอร์ เหมาะสำหรับงานพักสายกลางแจ้ง ด้านในกล่องมีตำแหน่งยึด Adapter หรือตัวต่อสายมาให้ทั้งหมด 16 ช่องด้วยกัน มีฝาเปิดและสามารถล้อคกุญแจได้ 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

    ฿32 ฿30

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2..

    ฿20 ฿18

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบ..

    ฿300 ฿280

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

    ฿250 ฿200

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

    ฿3,200 ฿2,800

    FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบ..

    ฿450 ฿380

    คำค้นหา : ftth, terminal, core, outdoor, , closure, FTTH, TERMINAL, CORE, OUTDOOR, (พลาสติกหนา), ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด