อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 250 เมตร + Media Duplex 10/100M
  • ยี่ห้อ: OW&ET
  • รุ่น: 250-2C-E-DX
  • รหัส: 000699
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 4190 ครั้ง
  • ฿2,050
  • ฿1,950

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 250 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps แบบ Duplex เหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ตอย่างมาก เนื่องจากการลิ้งข้อมูลเป็นแบบคู่ การรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จะใช้การรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ซึ่งการจราจรด้านเครื่องข่ายจะเปรียบได้กับถนนรถวิ่ง ถ้ามีการจราจรหนาแน่นมาก ถนน 2 เลน ก็จะระบายความหนาแน่นได้ดีกว่านั่นเองครับ

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 2C, 250 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
2. Media Converter 10/100 Duplex = 2 ตัว
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

Ftth Drop 1 Core Owire 200 เมตร + Media WDM Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,800 ฿1,600

คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือทดสอบสาย

โปรซื้อคู่ คีมย้ำหัวแลน หัวโทรศัพท์ + เครื่องมือสำหรับทดสอบหลังการเข้าหัว ตัวคีมรองรับการย้ำหัว RJ-4..

฿330 ฿320

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 100 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿1,600 ฿1,550

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% 1 ลิตร + กระดาษ 1 กล่อง 280 ชิ้น

ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาปร..

฿350 ฿320

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex 10/100M

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2 Core  ความยาว 350 เมตร พร้อม Media Converter 10/10..

฿2,450 ฿2,350

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

Ftth Drop 2 Core Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 350 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,750 ฿2,700

สายไฟเบอร์ออฟติก 100 เมตร 1c + Media Converter Gigabit wdm

สายไฟเบอร์ออฟติก 100 เมตร 1c + Media Converter Gigabit wdm

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อม Media Converter ชนิด Si..

฿1,450 ฿1,350


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด