อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-6-1KM
  • รหัส: 000782
  • สถานะ: มีสินค้า
    ขนาด: 360x260x360 mm
  • เข้าชม: 8791 ครั้ง
    • ฿4,500
    • ฿4,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์6F/6C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (20 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (20 เมตร)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จ..

    ฿270 ฿230

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เม..

    ฿80 ฿70

    Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

    Ftth Drop 2 Core Owire เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

    ฿1,350 ฿1,200

    Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire ST/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

    Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire ST/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว ST/UPC ยาว 1.5 เ..

    ฿35 ฿30

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (20 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX LC/UPC (20 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

    ฿350 ฿300

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC (3 เมตร)

    Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

    ฿120 ฿100

    คำค้นหา : owire, core, , , ftth, drop, สายไฟเบอร์ออฟติก, Owire, Core, ม้วน, 1000, เมตร, มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก, Ftth Drop 6 Core

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด