จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-6-1KM
  • รหัส: 000497
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 6441
    • ฿4,700
    • ฿4,500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    GJYXFCH-6-1KM
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์6F/6C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    น้ำหนักสายรวมโลไม้25 กิโลกรัม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE LC/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

    ฿35 ฿30

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับ..

    ฿120 ฿100

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

    ฿290 ฿270

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-SC/UPC (1 เมตร)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/A..

    ฿580 ฿550

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿2,600 ฿2,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

    ฿7,200 ฿6,900

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC-LC/APC วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC Connector ทั้ง ..

    ฿60 ฿50

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE ST/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE OWIRE ST/UPC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว ST/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งง..

    ฿35 ฿30

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ..

    ฿130 ฿120

    Tags : owire, , , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, 1000, มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก, ftth drop 6 core

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด