อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-6-1KM
  • รหัส: 000497
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 4360 ครั้ง
  • ฿5,200
  • ฿4,900


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125um) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1,000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


GJYXFCH-6-1KM
แบรนด์OWIRE
ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์6F/6C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาว1,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้25 กิโลกรัม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับ..

฿120 ฿100

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,650 ฿1,550

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT O..

฿3,200 ฿2,900

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Con..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,100 ฿900

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายปร..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสู..

฿4,300 ฿4,100

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

฿850 ฿800

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ ..

฿130 ฿120

Tags : owire, 6core, drop, , , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, 1000, มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก, ftth drop 6Core | 1-2km


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด