อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-1KM
  • รหัส: 000525
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5909 ครั้ง
  • ฿4,500
  • ฿4,200


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก, Drop Wire Fiber Optic 4 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1,000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบมาก ผนวกกับกระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานด้วยเครื่องจักรอันทันสมัยจากโรงงาน OWIRE จึงมั่นใจคุณภาพของสินค้าได้อย่างแน่นอนครับ


GJYXFCH-4-1KM
แบรนด์OWIRE
ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์4F/4C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาว1,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.326
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.249
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้20 กิโลกรัม
ใบรับรองผลิตภัณฑ์

คลิก

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสู..

฿4,300 ฿4,100

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

฿7,900 ฿7,500

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

฿7,500 ฿7,400

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u" / 1.1mm (CaT6 แบบมีชีลด์)

หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-1004 แบบมีโลหะหรือเหล็กครอบ สำหรับใช้งานร่วมกับสายแลน..

฿10 ฿8

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกภายใน OWIRE 1 CORE มั้วน 1000 เมตร ไม่มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับภายใน สีขาว 1Core ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายนอกและภ..

฿2,500 ฿2,400

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,550 ฿2,500

Tags : owire, 4core, drop, , , ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, ม้วน, 1000, เมตร, มีสลิง, ftth drop 4Core | 1-2km, ftth drop 4Core | 1-2km สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง ftth drop 4Core | 1-2km


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด