satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-1KM
  • รหัส: 000894
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 15763

    • ฿3,300


    • ฿3,300 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบมาก ผนวกกับกระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานด้วยเครื่องจักรอันทันสมัยจากโรงงาน OWIRE จึงมั่นใจคุณภาพของสินค้าได้อย่างแน่นอนครับ


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)solid
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.326
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.249
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,500 ฿4,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,800

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิ..

    ฿6,300 ฿6,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250

    Tags : owire, , , core, สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, 1000, เมตร, (มีสลิง), สายไฟเบอร์ออฟติก, สายมั้วนมีสลิง 4 CORE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด