จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-1KM-4C-F
  • รหัส: 000894
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 17986

    • ฿3,300


    • ฿3,300 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบมาก ผนวกกับกระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานด้วยเครื่องจักรอันทันสมัยจากโรงงาน OWIRE จึงมั่นใจคุณภาพของสินค้าได้อย่างแน่นอนครับ


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1000 เมตร

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿1,800 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,800 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิ..

    ฿6,300 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Singl..

    ฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

    ฿140 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿140

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    Tags : owire, , , สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, 1000, สายไฟเบอร์ออฟติก, สายม้วนมีสลิง 4C

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น