อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-1KM
  • รหัส: 000894
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 13328 ครั้ง
    • ฿3,900

      ฿3,500


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบมาก ผนวกกับกระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานด้วยเครื่องจักรอันทันสมัยจากโรงงาน OWIRE จึงมั่นใจคุณภาพของสินค้าได้อย่างแน่นอนครับ


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.326
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.249
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,300

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (15M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿170 ฿160

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 10..

    ฿1,200 ฿1,100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2000 เมตร ชนิด Single Mode..

    ฿6,900 ฿6,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,900 ฿4,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿520 ฿450

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,850 ฿1,750

    Pigtail Fiber 1 Core SM Owire FC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1 Core SM Owire FC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿35 ฿30

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด