อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 500M (มีสลิง)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-500M-2C-R
  • รหัส: 001260
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3670

    ฿1,990


  • ฿1,990 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 2 Core ยี่ห้อ OWIRE Single Mode (9/125um) ความยาว 500 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีเส้นใย Aramid Yam ตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) 

ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบฟั่นเกลียว (stranded)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)Aramid Yam
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์2F/2C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย500 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,200 ฿2,400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,050 ฿1,300 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,250 ฿1,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

ตัวเสริมหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับสายขนาด 0.9 มิล (10 ตัว)

Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปกรณ์เสริมเพ..

฿50 ฿55 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 4 Cor..

฿4,300 ฿4,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿4,300

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,450 ฿1,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 2 Core รุ่น GL-FPSL2CORE-1000M ความยา..

฿1,900 ฿2,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,900

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 2 Cor..

฿3,700 ฿4,300 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿3,700

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125..

฿850 ฿900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE..

฿900 ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿900

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWI..

฿590 ฿620 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿590

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น