satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 400 เมตร (มีสลิง)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-1-400M
  • รหัส: 001312
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 739

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 400 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ

    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
     แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
     จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย400 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿2,050 ฿2,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125µm) แบรน..

    ฿1,200 ฿1,350

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม OWIRE 1C SM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม OWIRE 1C SM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิ..

    ฿1 ฿2

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿950 ฿1,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,490 ฿1,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,650 ฿1,850

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UP..

    ฿280 ฿290

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,200 ฿1,300

    Tags : , owire, , core, สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, เมตร, (มีสลิง), สายมั้วนมีสลิง 1 CORE, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด