จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 400 เมตร (มีสลิง)

  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-400M-1C-F
  • รหัส: 001312
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1461

    • ฿1,050


    • ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 400 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบ

    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
     แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
     จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย400 เมตร

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿1,800 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,800 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125µm) แบรน..

    ฿1,150 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,150

    สายไฟเบอร์ออฟติกกลม OWIRE 1C SM [ROUND] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกกลม OWIRE 1C SM [ROUND] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิ..

    ฿1 ฿2 ไม่รวมภาษี 7% ฿1

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿950 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-SC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-SC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    Tags : , owire, , สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, สายม้วนมีสลิง 1C, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น