อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-2-700M
  • รหัส: 001261
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2117 ครั้ง
    • ฿2,200

      ฿2,100


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 700 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่ง (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC, Corning ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv)

    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
     แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
     จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย700 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย≤0.207
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿2,700 ฿2,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ..

    ฿4,900 ฿4,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,300 ฿1,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core มีสลิง (แบ่งขาย)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core มีสลิง (แบ่งขาย)

    สายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Owire 2 Core มีสลิง แบ่งขา..

    ฿10 ฿8

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,500 ฿1,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,700 ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,900 ฿2,800

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿130 ฿120

    Pigtail Fiber 1 Core SM Owire FC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1 Core SM Owire FC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿35 ฿30

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿120 ฿110

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด