จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (Duplex)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880S-20-18
  • รหัส: 000930
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4267 ครั้ง
    • ฿3,300
    • ฿2,990


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Media Converter 16 Port (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex 1310nm ในระยะสายไฟเบอร์ไม่เกิน 20 กิโลเมตร รุ่นนี้มีพอร์ทแลน ความเร็ว 10/100 Mbps. จำนวน 16 Port และเพิ่มพอร์ทแลน Gigabit ให้ 2 Port รวม 18 Port ใช้สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในการเชื่อมต่อระหว่าง Link เหมาะกับงานระบบเครือข่ายระยะไกล ระบบไฟเบอร์แบบ Duplex จะมีความสเถียรแบนวิธด์กว้าง ในกรณีใช้งานเครื่องข่ายหลายอย่างพร้อมๆกัน จะทำได้ดีกว่าแบบ WDM 


    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 20km
    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km


    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์


    คุณสมบัติ

    ความเร็วพอร์ท Fiber1.25G
    ความเร็วพอร์ท Lan Uplink10/100/1000 Mbps.
    พอร์ทแลน 10/100 Mbps.16 Port
    พอร์ทแลน 10/100/1000 Mbps.2 Port
    ชนิดสายไฟเบอร์ / ระยะ20KM@SM / 2KM@MM
    ชนิดหัวเชื่อมต่อ Fiber
    SC
    ความยาวคลื่นแสง
    1310nm
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex 1 Port = 1 ตัว
    2. Media Converter 10/100+G/s Duplex 18 Port = 1 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT (WDM)

    Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

    ฿3,100 ฿2,850

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

    ฿1,550 ฿1,400

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

    ฿2,100 ฿1,950

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณ..

    ฿1,050 ฿990

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 20KM (Duplex)

    Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

    ฿1,150 ฿850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

    ฿890 ฿850

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

    ฿1,350 ฿1,200

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM REALTEK WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM REALTEK WDM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

    ฿1,150 ฿900

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด